ผ่านเกณฑ์ 19 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 19 ตัว · แสดง 19 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์19 passed · 19 in Stage 2 · showing the first 19, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| TVO↗ | 78 | 7.0% | 2 | 46 | 2.3% |
| CREDIT↗ | 70 | 10.6% | 2 | 26 | 2.5% |
| SCAP↗ | 85 | 11.6% | 2 | 23 | 4.0% |
| COM7↗ | 78 | 12.4% | 2 | 22 | 2.7% |
| KLINIQ↗ | 72 | 13.4% | 2 | 24 | 3.2% |
| GPSC↗ | 76 | 13.7% | 2 | 21 | 3.2% |
| CBG↗ | 73 | 14.2% | 2 | 17 | 2.6% |
| AWC↗ | 83 | 16.8% | 2 | 22 | 3.0% |
| GROREIT↗ | 94 | 19.8% | 2 | 23 | 2.2% |
| SJWD↗ | 80 | 22.2% | 2 | 18 | 3.1% |
| CRC↗ | 89 | 22.5% | 2 | 20 | 3.8% |
| ASEFA↗ | 95 | 25.1% | 2 | 36 | 4.5% |
| SGC↗ | 93 | 25.2% | 2 | 23 | 5.6% |
| BJC↗ | 77 | 25.3% | 2 | 14 | 2.7% |
| SINGER↗ | 97 | 28.6% | 2 | 23 | 5.0% |
| BGRIM↗ | 90 | 29.0% | 2 | 19 | 3.6% |
| SSP↗ | 96 | 34.9% | 2 | 27 | 4.2% |
| PLANB↗ | 96 | 42.9% | 2 | 18 | 5.2% |
| SMT↗ | 99 | 43.5% | 2 | 27 | 7.1% |
ผ่านเกณฑ์ 305 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 305 ตัว · แสดง 25 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์305 passed · 305 in Stage 2 · showing the first 25, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| LNTH↗ | 81 | 0.8% | 2 | 35 | 0.4% |
| PBA↗ | 72 | 1.0% | 2 | 40 | 2.3% |
| URI↗ | 80 | 1.0% | 2 | 22 | 4.2% |
| CM↗ | 72 | 1.1% | 2 | 77 | 2.2% |
| BMO↗ | 72 | 1.2% | 2 | 99 | 2.1% |
| AMZN↗ | 73 | 1.7% | 2 | 18 | 3.5% |
| CSX↗ | 75 | 1.9% | 2 | 57 | 2.5% |
| NWBI↗ | 72 | 2.5% | 2 | 29 | 2.3% |
| GSAT↗ | 82 | 2.9% | 2 | 61 | 1.3% |
| CNOB↗ | 72 | 3.1% | 2 | 53 | 2.8% |
| WSFS↗ | 71 | 3.2% | 2 | 52 | 2.2% |
| FCF↗ | 70 | 3.4% | 2 | 28 | 2.2% |
| OGN↗ | 91 | 3.6% | 2 | 26 | 0.3% |
| CUZ↗ | 73 | 3.7% | 2 | 21 | 2.7% |
| OBK↗ | 70 | 4.0% | 2 | 52 | 3.4% |
| TD↗ | 81 | 4.2% | 2 | 105 | 1.9% |
| STBA↗ | 71 | 4.9% | 2 | 82 | 2.6% |
| MOH↗ | 85 | 5.1% | 2 | 23 | 5.2% |
| WLY↗ | 90 | 5.1% | 2 | 26 | 3.3% |
| GRDN↗ | 75 | 5.3% | 2 | 63 | 4.0% |
| TMP↗ | 76 | 5.7% | 2 | 52 | 2.7% |
| CATY↗ | 74 | 5.9% | 2 | 29 | 2.6% |
| SRCE↗ | 75 | 5.9% | 2 | 51 | 2.3% |
| VOYA↗ | 76 | 6.0% | 2 | 26 | 3.0% |
| HST↗ | 79 | 6.1% | 2 | 60 | 2.4% |
ผ่านเกณฑ์ 4 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 4 ตัว · แสดง 4 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์4 passed · 4 in Stage 2 · showing the first 4, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| 135A.T | 90 | 23.3% | 2 | 26 | 5.1% |
| 2121.T | 81 | 27.7% | 2 | 12 | 2.3% |
| 1518.T | 92 | 28.1% | 2 | 72 | 1.8% |
| 153A.T | 95 | 94.1% | 2 | 7 | 8.1% |
ผ่านเกณฑ์ 26 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 23 ตัว · แสดง 25 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์26 passed · 23 in Stage 2 · showing the first 25, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| 0995.HK | 84 | 6.4% | 2 | 34 | 2.8% |
| 1398.HK | 85 | 7.5% | 2 | 138 | 2.1% |
| 0087.HK | 90 | 8.8% | 2 | 84 | 2.5% |
| 0998.HK | 87 | 9.2% | 2 | 10 | 2.2% |
| 0270.HK | 89 | 9.7% | 2 | 107 | 1.9% |
| 1288.HK | 86 | 10.4% | 2 | 10 | 2.3% |
| 0939.HK | 89 | 11.8% | 2 | 29 | 1.9% |
| 0019.HK | 92 | 11.9% | 2 | 37 | 2.6% |
| 0177.HK | 82 | 12.3% | 2 | 2 | 2.4% |
| 3988.HK | 90 | 16.0% | 2 | 29 | 1.9% |
| 1997.HK | 91 | 18.2% | 2 | 9 | 2.6% |
| 0400.HK | 90 | 18.3% | 2 | 4 | 5.5% |
| 0023.HK | 94 | 19.4% | 2 | 10 | 3.3% |
| 0081.HK | 92 | 21.5% | 2 | 1 | 4.2% |
| 1308.HK | 95 | 32.5% | 2 | 74 | 3.0% |
| 2359.HK | 96 | 33.5% | 2 | 105 | 3.8% |
| 3759.HK | 93 | 33.7% | 2 | 10 | 5.2% |
| 0178.HK | 84 | 44.5% | 2 | 31 | 3.9% |
| 0992.HK | 97 | 46.7% | 2 | 21 | 5.5% |
| 1780.HK | 92 | 67.2% | 2 | 20 | 8.2% |
| 1548.HK | 98 | 105.7% | 2 | 11 | 8.2% |
| 3774.HK | 99 | 110.0% | 2 | 114 | 12.3% |
| 0805.HK | 99 | 126.0% | 2 | 25 | 7.8% |
| 3877.HK | 85 | 6.7% | 3 | - | 2.1% |
| 1866.HK | 87 | 6.8% | 3 | - | 4.9% |
ผ่านเกณฑ์ 1 ตัว · อยู่ในระยะ 2 จำนวน 1 ตัว · แสดง 1 อันดับแรก เรียงตามระยะห่างจากเส้นค่าเฉลี่ย 30 สัปดาห์1 passed · 1 in Stage 2 · showing the first 1, ordered by distance from the 30-week MA
| หุ้นSymbol | RS | ห่างจากเส้น 30 สัปดาห์Distance from 30-week MA | ระยะ (Weinstein)Stage (Weinstein) | อยู่ในระยะ 2 มากี่สัปดาห์Weeks in Stage 2 | ความผันผวน ATRATR |
|---|---|---|---|---|---|
| 42C.SI | 98 | 27.5% | 2 | 55 | 5.8% |